อบต.เกียร์ รับมอบประกาศนียบัตรเชิดชูเกียรติหน่วยงานที่ได้รับผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานรัฐ (ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ที่มีผลคะแนนระดับ AA |
![Responsive image](./system_files/237/54edc218cb48b844bde75a9b6a8105e0.JPG) |
วันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายซำซูรี อาซามิง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเกียร์ เข้าร่วมงานวันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล (ประเทศไทย) ภายใต้แนวคิด “Zero Tolerance คนไทยไม่ทน ต่อการทุจริต” พร้อมรับมอบประกาศนียบัตรเชิดชูเกียรติหน่วยงานที่ได้รับผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานรัฐ (ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ที่มีผลคะแนนระดับ AA โดยมี นายสนั่น พงษ์อักษร ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรฯ ให้กับหน่วยงานรัฐในจังหวัดนราธิวาสที่มีผลคะแนนในระดับ AA ทั้งสิ้น 25 หน่วยงาน |
|
โพสเมื่อ : 09 ธ.ค. 2565 |
|
|