อบต.เกียร์ ลงพื้นที่มอบท่อและอุปกรณ์ประปาเพื่อซ่อมแซมประปาหมู่บ้านที่ได้รับความเสียหายจากเหตุอุทกภัย |
![Responsive image](./system_files/237/8ee316cb3e16909d0284097997e14c09.JPG) |
วันจันทร์ที่ 19 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2565 นายซำซูรี อาซามิง นายก อบต.เกียร์ พร้อมด้วยนายอายิ นาแว รองนายก อบต.เกียร์ พนักจ้าง อบต.เกียร์ และผู้ใหญ่บ้าน ลงพื้นที่มอบท่อและอุปกรณ์ประปาเพื่อซ่อมแซมประปาหมู่บ้านที่ได้รับความเสียหายจากเหตุอุทกภัย ณ บ้านสายบริษัท หมู่ที่ 5 ตำบลเกียร์ อำเภอสุคิริน จังหวัดนราธิวาส |
|
โพสเมื่อ : 19 ธ.ค. 2565 |
|
|