อบต.เกียร์ เข้าร่วมงานประเพณีบุญบั้งไฟตำบลภูเขาทอง (หนึ่งเดียวในภาคใต้) ประจำปี 2566 |
![Responsive image](./system_files/237/9699bd2803fd4e920b1beb0b1c26275a.JPG) |
วันเสาร์ ที่ 10 เดือนมิถุนายน พ.ศ.2566 นายซำซูรี อาซามิง นายก อบต.เกียร์ พร้อมด้วยนาย นายอายิ นาแว รองนายก อบต.เกียร์ ปลัด อบต.เกียร์ พนังงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง อบต.เกียร์ เข้าร่วมงานประเพณีบุญบั้งไฟตำบลภูเขาทอง (หนึ่งเดียวในภาคใต้) ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการสืบสานอนุรักษ์ประเพณีวัฒนธรรมอันดีงามของตำบล ณ ลานอเนกประสงค์บ้านโต๊ะโมะ หมู่ที่ 3 ตำบลภูเขาทอง อำเภอสุคิริน จังหวัดนราธิวาส |
|
โพสเมื่อ : 10 มิ.ย. 2566 |
|
|